• babban_banner

FAQ

Menene kamfanin ku?

CLM ne mai hankali masana'antu Enterprises, wanda ƙware a cikin rami wanki tsarin, high gudun ironer line, dabaru majajjawa tsarin da jerin kayayyakin bincike & ci gaba, masana'antu tallace-tallace, da intergrated shirin na wanki gwauruwa da kawota duk line kayayyakin.

Ma'aikata nawa ne a cikin kamfanin ku, kuma yaushe kuka kafa?

CLM yana da ma'aikata fiye da 300, An kafa Shanghai Chuandao a cikin Maris 2001, An kafa Kunshan Chuandao a watan Mayu 2010, kuma an kafa Jiangsu Chuandao a watan Fabrairun 2019. Kamfanin samar da Chuandao na yanzu yana rufe wani yanki na murabba'in murabba'in 130,000 da kuma cikakken yanki na gine-gine. 100,000 murabba'in mita.

Kuna da mafi ƙarancin oda?

A'a, raka'a 1 abin karɓa ne.

Za ku iya ba da takaddun da suka dace?

Ee. Muna da ISO 9001, CE takaddun shaida. Za mu iya yin takaddun shaida azaman buƙatun abokin ciniki.

Menene matsakaicin lokacin jagora?

Lokacin jagorarmu yawanci yana ɗaukar watanni ɗaya zuwa uku, ya danganta da adadin odar.

Wane irin sharuɗɗan biyan kuɗi kuke karɓa?

Za mu iya karɓar T/T da L/C a wurin biyan kuɗi a halin yanzu.

Za ku iya yin odar OEM da ODM?

Ee.Muna da ƙarfi OEM & ODM ikon . OEM da ODM (Sabis na Lakabi na Sirri) suna maraba. Za mu ba da cikakken goyon baya ga alamar ku.

Za a iya nuna yadda injin ke aiki?

Tabbas, za mu aiko muku da bidiyon aiki da umarni tare da injuna.

Menene garantin samfur?

Garanti shine shekara 1 galibi. Lokacin amsawa yayin lokacin garanti yana da garantin zama awa 4.

Bayan amfani da kayan aiki na yau da kullun zuwa lokacin garanti, idan kayan aikin sun gaza (ba a haifar da abubuwan ɗan adam ba), ChuanDao kawai yana cajin farashi mai ma'ana na samarwa. Lokacin amsawa a lokacin garanti shine awa 4. Gudanar da bincike na yau da kullun sau ɗaya a wata.

Bayan lokacin garanti, taimaki mai amfani don tsara cikakken tsarin kula da kayan aiki da kuma kula da kayan aiki akai-akai.

Faɗa mani game da hidimar ku.

Sabis na bayan-tallace na ChuanDao yana ba da garantin sabis na duk sa'o'i 24.

Bayan an shigar da kayan aikin da gwadawa, ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun (ChuanDao) za ta tura hedkwatar ta ChuanDao don yin gyara da horarwa. Bayar da horon koyarwa da kan aiki ga masu gudanar da kayan aiki na gefen mai amfani. A lokacin lokacin garanti, za a tsara tsarin kulawa na kariya ga masu amfani, kuma za a aika da masu fasaha na gida na ChuanDao zuwa sabis na gida-gida sau ɗaya a wata bisa ga shirin.

Ƙa'ida ta ɗaya: Abokin ciniki koyaushe daidai ne.

Ka'ida ta biyu: Ko da abokin ciniki yayi kuskure, pls koma ga ka'ida ɗaya.

Manufar sabis na ChuanDao: Abokin ciniki koyaushe yana daidai!