• babban_banner_01

labarai

Taya murna da nasara don shigar da kayan aikin CLM a Dubai

1
2

A cikin shekarar da ta gabata Disamba, an aika dukkan kayan aikin zuwa Dubai, ba da daɗewa ba ƙungiyar CLM bayan-tallace-tallace ta isa wurin abokin ciniki don shigarwa. Bayan kusan wata guda na shigarwa, gwaji, da shigar da kayan aikin, an yi nasarar sarrafa kayan aikin a Dubai cikin wannan watan!

Masana'antar wanki galibi tana hidimar manyan otal-otal masu tauraro a Dubai, tare da damar wanke tan 50 a kullum. Saboda karuwar girman wankewa da kuma yawan amfani da makamashi na yau da kullum, abokan ciniki suna neman karin makamashi-ceton kayan aikin wankewa.

 

Bayan benchmarking, abokin ciniki a ƙarshe ya zaɓi CLM. Tare da saitin wankin rami ɗaya, saitin iskar gas ɗaya ya yi zafilayukan gyaran kirji,da manyan fayiloli guda biyu na tawul, injiniyoyin bayan-tallace-tallace da injiniyoyin software sun gudanar da lalata kayan aiki a kan shafin da gyara shirye-shirye bisa ga bukatun abokin ciniki. Bayan nasarar shigarwa da aiki, abokan ciniki sun ba da babban yabo ga samfuranmu!

 

 

4
3

Idan aka kwatanta da kayan aikin alamar Turai da ake amfani da su a lokaci guda, CLM gas mai zafi kayan aiki ya fi dacewa, cikakken amfani da makamashin zafi tare da ƙarancin amfani. Babban fayil ɗin tawul ya fi kyau dangane da tsaftar nadawa, sauƙin aiki, da fitarwar naúrar. Maɗaukaki!

Don cimma manufofin ceton makamashi, rage yawan amfani, da haɓaka yawan fitar da kowane mutum. Abokin ciniki a Dubai ya bayyana cewa za su zabi CLM a matsayin abokin tarayya na dogon lokaci a nan gaba.

A nan gaba, CLM koyaushe za ta himmatu wajen samar da ƙarin ci gaba da haɓaka kayan aikin wanki mai kyau ga abokan cinikin duniya.


Lokacin aikawa: Janairu-25-2024