• babban_banner_01

labarai

CLM Rataye Ma'ajiya Mai Yada Feeder

A cikin masana'antar wanki, inda ake bin ingantaccen aiki da hankali, CLM mai rataye ajiya an san shi sosai a duk duniya tare da ayyukansa na musamman da ci gaba.

CLMrataye ajiya yada feedergaba ɗaya yana warware jiran da ke haifar da rashin ƙarfi na hannu da gajiya a cikin yanayin ciyarwa na gargajiya, tare da ingantaccen yanayin ajiya na lilin. Wannan ƙira yana tabbatar da ci gaba da samar da lilin, yana haɓaka haɓakar ƙarfe sosai kuma yana rage asarar makamashi daga kayan aiki marasa ƙarfi.

Lilin da aka dakatar a kan layin ajiya na wucin gadi ba kawai yana inganta amfani da sararin samaniya na shuka ba, har ma yana sa lilin ya zama mai laushi lokacin da aka ciyar da shi ta hanyar ƙirar dakatarwa, Yana sanya lokacin buffer don tsarin aikin ƙarfe na gaba, kuma ruwan zai iya zama turɓaya ta dabi'a, yana ƙara inganta saurin ironing da rage yawan amfani da makamashin tururi.

 2

Hanyar hanyar ciyarwa ta hagu-dama tana ba kayan aiki mafi inganci da kwanciyar hankali. Yana iya aiwatar da murfin duvet fiye da 800, ya zarce kayan aiki iri ɗaya. Za'a iya zaɓin adadin ajiya mai sauƙi tsakanin 100 da 800. 4 zuwa 6 matsayi na iya gamsar da buƙatun shuke-shuken wanki na ma'auni daban-daban. Yana da kyau a ambaci cewaCLMmai yada feeder sanye take da ingantaccen tsarin gane launi. Yin amfani da lilin tare da launuka na musamman don raba lilin daga otal-otal daban-daban na iya guje wa haɗaɗɗun lilin yadda ya kamata, yana ba da ingantaccen tsarin kulawa don tsire-tsire masu wanki.

Nunin Harka

Koyaya, CLM mai rataye ma'ajiyar ciyarwa yana da wasu buƙatu don yanayin shigarwa. Tsawon shukar wanki yana buƙatar zama sama da mita 6 kafin shigarwa. Duk da haka, aikace-aikace na CLM rataye ajiya yada feeders ya wuce 200, kuma sawun yana ko'ina cikin duniya.

Tun daga shekarar 2022, an fara gabatar da kayan wanki na Snow White a Burtaniya, kuma mun sami dacewa da dacewa da shi. A cikin 2024, wani babban masana'antar wanki ta Faransa ta ɗauki zato ga ƙarfin ƙirƙira na CLM kuma ya ba da umarnin kayan wanki na shuka gabaɗaya, gami da injunan rarraba ma'ajiyar rataye.

Tun daga shekarar 2022, Snow White Laundry a Burtaniya ya jagoranci gaba wajen gabatar da CLM mai rataye ma'ajiyar ciyarwa kuma ya sami inganci da dacewa da shi. A cikin 2024, babban masana'antar wanki ta Faransa ta ɗauki zato ga ƙarfin ƙarfin CLM kuma ya ba da oda.kayan wanki na shuka gabaɗaya, gami da rataye ma'ajiyar ciyarwa.

CLM ya kasance mai himma a koyaushe don haɓaka masana'antar wanki ta hanyar sabbin fasahohi. Tare da yawancin tsire-tsire masu wanki da ke zaɓar CLM, muna da dalili don yin imani cewa CLM za ta ci gaba da rubuta sabon babi mai haske a cikin masana'antar wanki ta duniya da kuma allurar daɗaɗɗen wutar lantarki don ingantacciyar ci gaba da fasaha na masana'antu.


Lokacin aikawa: Afrilu-01-2025