Baya ga na'urar bugun ƙirji kai tsaye a cikin masana'antar wanki, masu bushewa kuma suna buƙatar ƙarfin zafi mai yawa. Na'urar bushewa ta CLM kai tsaye tana kawo ingantaccen tasirin ceton makamashi ga Zhaofeng Laundry. Mista Ouyang ya shaida mana cewa, akwai jimillar na’urorin busar da ruwa guda 8 a masana’antar, wadanda 4 sababbi ne. Tsoho da sababbi sun bambanta sosai. “A farkon, mun yi amfani da na gargajiyaCLMmasu bushewa kai tsaye, waɗanda ke amfani da yanayin zafin jiki. Lokacin da muka ƙara kayan aiki a cikin 2021, mun zaɓi sabbin na'urori masu ɗaukar zafi na CLM, waɗanda za su iya bushe 60kg na biredi na lilin a lokaci guda. Lokacin bushewa mafi sauri shine mintuna 17, kuma yawan iskar gas kusan mita 7 ne kawai." A bayyane yake tanadin makamashi.
Wataƙila mutane da yawa ba su da ra'ayi mai yawa game da abin da mita 7 na gas ke nufi. Amma, idan kun sanya shi wata hanya, tasirin ceton makamashi na waɗannan mita cubic 7 na yawan iskar gas a bayyane yake. Dangane da yuan 4 akan kowace mita cubic na iskar gas, bushewar kilogiram na lilin yana kashe yuan 0.23 kacal. Idan aka yi amfani da na'urar bushewa mai dumama, bisa ga ƙididdige ƙimar ingancin bushewa ta ƙasa da ƙasa, bushewar kilogiram 1 na lilin yana buƙatar kusan kilogiram 1.83 na tururi, kusan yuan 0.48. Sa'an nan kuma, bushewar kilogiram na lilin (tawul) shima yana da bambanci na yuan 0.25. Idan aka lasafta bisa ga bushewar yau da kullun na kilogiram 1000, to, bambancin farashin ya kai yuan 250 a rana, kuma bambancin farashin ya kai kusan yuan 100,000 a shekara. A cikin dogon lokaci, tasirin ceton makamashi a bayyane yake. Ko da farashin tururi ya ci gaba da tashi a nan gaba, yin amfani da kayan aiki na konewa kai tsaye zai iya kula da fa'idar farashin.
Mista Ouyang ya kuma ce dalilin da ya sa ake saurin bushewa da guga, da kuma dalilin da ya sa farashin bushewa da guga ya yi kadan. Bugu da ƙari ga fa'idodin bushewa da kayan aikin ƙarfe, mafi mahimmancin batu shine ƙananan abun ciki na lilin bayan an danna shi ta hanyar latsa hakar ruwa na CLM. Dalilin da yasa abun ciki na danshi ya ragu daidai ne saboda matsa lamba na CLMlatsa hakar ruwaya yi daidai da ka'idojin kasa da kasa. Matsin aiki ya kai babban matsa lamba na mashaya 47. Sabili da haka, idan shukar wanki yana so ya adana kuɗi, ya kamata ba kawai mayar da hankali ga wani hanyar haɗi ba amma kuma ya jaddada tanadi na dukan tsarin.
Ga masana'antar wanki, kowane rabo na ajiyar kuɗi zai iya sa masana'antar wanki ta fi dacewa a kasuwa. Haɓaka farashin kowane cent ishara ce ga abokan ciniki don zaɓar ko za su ci gaba da haɗin gwiwa. Sabili da haka, ajiyar kuɗi na dukan tsari daga ƙarshen gaba zuwa ƙarshen baya (rami mai wanki, na'urar bushewa, kumaironer) yana ba wa Zhaofeng ƙarin fa'idar fa'ida.
Kowa ya ga cewa Zhaofeng Laundry ya samu riba saboda annobar, amma mutane kalilan ne suka san cewa yana zurfafa tunani kan kowane mataki na shiri. A cikin masana'antu iri ɗaya, suna fuskantar matsaloli iri ɗaya, amma suna da sakamako daban. Babban bambanci shine ko masu gudanar da kasuwanci suna da cikakkiyar fahimtar kansu kuma suna daidaita tsarin su a ƙarƙashin ingantaccen ilimi.
Mista Ouyang yana da cikakkiyar fahimta game da wanki na Zhaofeng. Ya san a fili cewa kawai ta hanyar aiki mai kyau da kuma rage farashin samar da su za su iya inganta kasuwancin su na kasuwa da kuma gina "shinge" na aminci. A lokaci guda, ya kuma yanke hukunci da gaske cewa fa'idodin nasa shine farashi mai ma'ana, ingantaccen ingancin wankewa, da amincewa da abokan ciniki da yawa ga kansu. Saboda haka, a kan wannan, ya yi ƙoƙari ya ƙara yawan amfanin kansa da kuma gyara kurakuransa.
"A halin yanzu muna da ma'aikata 62 a taron bitar, a lokacin bikin bazara (Sabuwar Shekarar Sinawa), yayin da ake wanke nau'ikan lilin guda 27,000, ana bukatar sama da mutane 30 don rarrabuwar kawuna na gaba. otal din zai iya rage farashin lilin kuma ya ajiye kudin wanke-wanke na yi imani za su amince da irin wannan hayar. Mista Ouyang yana da kwarin gwiwa game da makomar ba da hayar lilin. Tabbas, ba ya makauniyar kwarin gwiwa amma yana da cikakkiyar fahimta da hasashen kasuwa da bukatunsa na kasuwa.
Mahimman fahimtar Mr. Ouyang ba wai kawai yana nunawa a cikin zaɓin kayan aiki ba, da kuma tsarin da za a yi a nan gaba, amma har ma a cikin fahimtar gudanarwa. Ya ce zai ba da hadin kai tare da kwararrun cibiyoyin horar da masana’antu don gudanar da horar da kwararrun masana’antu ga kamfanin. Ya yi imanin cewa bayan ci gaban kamfanin ya kai wani matsayi, ba zai iya tafiya tsohuwar hanyar dogara ga mutane don sarrafa ba, amma ya kamata ya shiga tsari da daidaitaccen tsarin gudanarwa. Alhakin mutum, gudanarwa zuwa matsayi, da canje-canjen ma'aikata ba za su yi tasiri ga aikin gabaɗaya ba. Wannan shine tsayin gudanarwa da ya kamata kamfani ya cimma.
A nan gaba, an yi imanin cewa, aikin wanki na Zhaofeng zai ci gaba da ingantawa.
Lokacin aikawa: Fabrairu-24-2025