• babban_banner_01

labarai

An aika kawai: CLM ya gina layin ƙarfe zuwa New Zealand!

Makon da ya gabata, abokin ciniki na CLM na New Zealand ya isa masana'antar sarrafa Nantong don ɗaukar kayan aikin guga na lilin otal ɗin da aka umarce su. Odar ta ƙunshi tashar tasha huɗu ta atomatikmai ciyar da abinci, ƙirji biyu mai zafi mai zafi ɗaya mai sassauƙaironer, babban fayil mai sauri guda ɗaya, da babban fayil ɗin tawul ɗaya.

Sun yi nazarin masana'antar samar da mu a hankali kuma sun yi sharhi sosai kan layin aikin ƙarfe na atomatik, cibiyar lathe CNC da robots walda. Wannan ci-gaba na samar da shuka ne mu amincewa kawo muku mafi kyaun kayan aiki yiwu. Abokin cinikinmu kuma yana burge shi ta hanyar sarrafa ingancin mu daga janar ɗin mu na lantarki da kantin gwajin gwaji. Sun yi farin ciki sosai kuma suna sa ran kayan aikinmu sun isa wurin wankinsu nan ba da jimawa ba. Za mu ci gaba da sabunta ku kan aikin mu na New Zealand, ku kasance da mu!

layin guga

Lokacin aikawa: Juni-19-2024