Ko da yake mutane sukan bi aikin wankin rami mafi girma a cikin awa ɗaya, yakamata su ba da garantin ingancin wankewa da farko. Misali, idan babban lokacin wanke rami mai ɗakuna 6 shine mintuna 16 kuma zafin ruwan ya kai digiri 75 ma'aunin celcius, lokacin wankewar lilin a kowane ɗakin zai zama mintuna 2.67.
Sa'an nan, da overall yadda ya dace darami mai wankizai zama 22.5 ɗakunan lilin a kowace awa. Idan adadin babban ɗakin wankin rami 8 ne, lokacin wankewar lilin a kowane ɗakin zai zama minti 2, kuma gabaɗayan ingancin injin wankin rami zai zama ɗakuna 30 na lilin a cikin awa ɗaya.
Sakamakon haka, idan kuna son saduwa da inganci da ingancin wankewa, adadin manyan ɗakunan wanka zai zama muhimmin mahimmanci lokacin da mutane suka zaɓi mai wanki na rami. Neman ingancin wankewa kawai yayin da rage ingancin wanki ya sabawa ainihin ma'anarsa. Saboda haka, ya kamata a shirya adadin manyan ɗakunan wanka daidai. A kan yanayin tabbatar da ingancin wankewa, mafi girman ingancin babban mai wanki, mafi girman ingancin mai wankin rami.
A ƙarshe, yawan zafin jiki na ruwa na babban aikin wanka shine 75 digiri Celsius kuma babban lokacin wanka shine minti 16. Idan mutane suna son tabbatar da ingancin wanka iri ɗaya tare da masu wankin rami na ɗakuna daban-daban, ingancin babban ɗakin wankan sune kamar haka:
6-babban wanka: 22.5 chambers/hour
8-babban wanka: 30 chambers/hour
Lokacin aikawa: Agusta-19-2024