• babban_banner_01

labarai

Tasirin Babban Amfanin Ruwan Wanka akan Ingantacciyar Wayar Ruwa

A cikin jerin kasidar da ta gabata "Tabbatar da ingancin Wankewa a Tsarin Wanke Rami," mun tattauna cewa matakin ruwan babban wanke ya kamata ya zama ƙasa. Duk da haka, daban-daban brands natunnel washerssuna da matakan babban ruwan wanka daban-daban. Dangane da kasuwar zamani, an tsara wasu manyan matakan ruwan wankin rami a sau 1.2-1.5, yayin da na wasu an tsara su sau 2-2.5. Ɗauki mai wankin rami mai nauyin kilo 60 a matsayin misali. Idan an tsara shi sau 1.2, to, babban ruwan wanka zai zama 72 kg. Idan an tsara shi sau biyu, babban ruwan wanka zai zama 120 kg.

Tasiri kan Amfani da Makamashi

Lokacin da aka saita babban zafin jiki na wanka zuwa 75 ° C, ba kawai dumama 120 kilogiram na ruwa yana ɗaukar tsawon lokaci fiye da dumama kilo 72 (bambanci na kusan 50 kg), amma yana amfani da ƙarin tururi. Don haka, adadin babban ruwan wanka yana tasiri sosai ga ingancin wankin rami.

La'akari ga Masu amfani
Lokacin da mai wankin rami yana aiki, babban matakin ruwan wanka shine muhimmin abu don kawo nau'ikan amfani da makamashi daban-daban da aiki. Sanin duk waɗannan bambance-bambancen zai taimaka wa masu amfani da hikima su zaɓi wurin wanki don masana'antar wanki.
Ingantacciyar Makamashi da ingancin Wanke
Ta fuskar makamashi, babban amfani da ruwan wanka yana da alaƙa da amfani da tururi da lokacin dumama. Ƙananan matakin ruwa na iya ɗan rage yawan amfani da tururi da kuma rage lokacin dumama, haɓaka aikin aikin wankin rami. Koyaya, daidaita wannan tare da wasu dalilai, kamar ingancin wanka, shima yana da mahimmanci.
Kammalawa
Daidaita babban matakin ruwan wanki da amfani yana da mahimmanci a ƙira da amfani da wankin rami. Yana rinjayar ba kawai amfani da makamashi ba har ma da ingantaccen aiki da sakamakon wankewa.


Lokacin aikawa: Agusta-21-2024