• babban_banner_01

labarai

CLM rami mai wanki yana buƙatar kawai 5.5kg ruwa don 1kg lilin.

CLM rami mai wanki yana buƙatar ruwa kilo 5.5 kawai don lilin 1kg yayin wankewa.

Masana'antar wanki da ke shan ruwa mai yawa.Ajiye farashin ruwa yana nufin za mu iya samun ƙarin riba.Yin amfani da injin wankin rami na CLM na iya adana ƙarin adadin ruwa don shukar wanki.

Kuna iya mamakin ko ƙarancin ruwa zai shafi ingancin wankewa ko a'a.Ko kadan ba haka lamarin yake ba.Jimlar yawan ruwa ya yi ƙasa, ba yana nufin kowane tsarin wankewa yana amfani da ƙarancin ruwa ba.Domin injin ramin CLM yana ɗaukar tsarin tsarin ruwa da aka sake sarrafa kuma an sanye shi da tankunan ruwa da aka sake sarrafa su, bi da bi sune tankin ruwa na alkaline da tankin ruwan acidic.

Tankin ruwa na alkaline yana adana ruwan bayan kurkura.Ana iya zuba wannan ɓangaren ruwa a cikin ɗakin da aka riga aka yi wa wanka ko kuma babban ɗakin wanka na farko ta hanyar bututun.Tankin ruwa mai acidic yana adana ruwan da aka fitar daga ɗakin tsaka tsaki.Ana iya zuba wannan ɓangaren ruwa a cikin ɗakin ƙarshe na babban wankewa da kurkura.Mai wankin rami na CLM yana haɓaka amfani da ruwa kuma yana rage kashe kuɗin ruwa na injin wanki.

Idan kuna son kafa masana'antar zamani, mai wayo, da masana'antar tsabtace muhalli, CLM shine mafi kyawun zaɓinku.


Lokacin aikawa: Afrilu-25-2024