KingStar Washer extractor system na iya gane manyan shirye-shirye, kamar su ƙara ruwa ta atomatik, riga-kafi, babban wankewa, kurkura, neutralization, da dai sauransu. Akwai shirye-shiryen wanki 30 da za a zaɓa daga, kuma akwai nau'ikan shirye-shiryen wankewa na yau da kullun na atomatik guda 5. .
KingStar Washer extractor diamita diamita na babban axis ya kai 160mm, shigo da mirgina bearings da kuma man hatimi, wanda zai iya tabbatar da cewa shi ba ya bukatar maye gurbin hali mai hatimin for 5 shekaru.
KingStar tilting wanki babban girman bakin karfe lodin ƙirar kofa, adana lokaci da ƙoƙarin ɗaukar kaya, makullin ƙofa na lantarki ana sarrafa su ta hanyar tsarin kwamfuta, kuma ana iya buɗe ƙofar kawai bayan hakar mai girma, wanda zai iya guje wa haɗarin aminci na sirri yadda yakamata.
KingStar washer extractor sanye take da "tsarin auna hankali" , bisa ga ainihin nauyin lilin, ƙara ruwa da wanka bisa ga rabo, kuma tururi mai dacewa zai iya ajiye farashin ruwa, wutar lantarki, tururi da wanka, amma kuma tabbatar. kwanciyar hankali na ingancin wankewa.
KingStar mai karkatar da injin wanki yana amfani da ƙirar ƙirar digiri 15 na gaba, fitarwar ya zama mafi sauƙi da sauƙi, yadda ya kamata yana rage ƙarfin aiki.
Ƙarfin ƙira na mai cire kayan wanki na KingStar, ƙirar tsarin watsawa, da daidaitawar inverter mai inganci duk sun ta'allaka ne da ƙarfin haɓakar 400G. An rage lokacin bushewa, yayin da ake ƙara yawan kayan aiki na yau da kullum, an rage yawan amfani da busassun busassun, kuma an sami ceton farashin tururi sosai.
KingStar karkatar da wanki mai cire bel polyly an yi shi da babban kayan allo na aluminum kuma cikakken tsarin simintin mutuwa ne, wanda ke ba da tabbacin daidaiton taro na babban axis. Yana da kyau anti-tsatsa, anticorrosive, da anti-buga effects, kuma m.
Mai cire wanki na KingStar baya ya karkata a digiri 3.5 na gangunan waje. Baya ga jujjuyawar layin daga hagu da dama, ana kuma iya wanke shi daga gaba zuwa baya, wanda ba wai kawai yana kara tsaftar lilin ba, kuma yana da kyau a guje wa matse lilin a bakin kofa, yana haifar da illa ga lilin. a cikin tazara.
Mai cirewa mai wanki yana ɗaukar ƙirar fitilun nuni masu launi 3, waɗanda zasu iya faɗakar da ma'aikaci yayin aiki, al'ada, gama wanki, da gargaɗin kuskure.
Abubuwan da ake amfani da wutar lantarki suna shigo da kayayyaki. Inverter alama ce ta Mitsubishi a Japan kuma duk masu tuntuɓar su Schneider ne daga Faransa, duk wayoyi, plugins, ɗaukar kaya, da sauransu ana shigo da su.
Tsarin mashigar ruwa mai girman diamita, tsarin ciyarwa ta atomatik da zaɓin magudanar ruwa guda biyu na iya taimaka muku rage lokacin wankewa, haɓaka inganci da rage farashin.
Samfura | Saukewa: SHS-2100T | Saukewa: SHS-2120T | Daidaitawa | Saukewa: SHS-2100T | Saukewa: SHS-2120T |
Voltage (V) | 380 | 380 | Tushen Tufafi (mm) | DN25 | DN25 |
Iyawa (kg) | 100 | 120 | Bututu Mai Shiga Ruwa (mm) | DN50 | DN50 |
Ƙara (L) | 1000 | 1200 | Bututun Ruwan zafi (mm) | DN50 | DN50 |
Matsakaicin gudun (rpm) | 745 | 745 | Bututu Mai Ruwa (mm) | DN110 | DN110 |
Ƙarfi (kw) | 15 | 15 | Diamita Drum (mm) | 1310 | 1310 |
Matsi na Steam(MPa) | 0.4-0.6 | 0.4-0.6 | Zurfin Drum (mm) | 750 | 950 |
Matsin Ruwa (MPa) | 0.2-0.4 | 0.2-0.4 | Kwangilar karkata (°) | 15 | 15 |
Amo(db) | ≤70 | ≤70 | Nauyi (kg) | 3690 kg | 3830 kg |
G Factor(G) | 400 | 400 | Girma | 1900×1850×2350 | 2100×1850×2350 |