• babban_banner

Kayayyaki

SHS Series 18/25KG Mai Wanke Kasuwancin Kasuwanci

Takaitaccen Bayani:

Kingstar Series wanki sanye take da manyan fasahar wanki na duniya, Italiyanci keɓance injin sarrafa ganga na ciki, ta amfani da ɗimbin hanyoyin masana'antu na ci gaba da abubuwan da aka shigo da su.Ƙirƙirar ƙwararru da ƙirar haɓakawa, nau'ikan shirye-shiryen wankewa na musamman, waɗanda zasu iya kammala aikin wankewa cikin sauƙi tare da dannawa ɗaya.

Idan aka kwatanta da injunan wanki na yau da kullun akan kasuwa, mai cire kayan wanki na KingStar yana da ƙarin ayyuka, babban tsari da babban digiri na aiki da kai, kuma ya dace musamman don wankin ƙwararru tare da ƙarin keɓaɓɓun buƙatu.


Masana'antu masu dacewa:

Shagon Wanki
Shagon Wanki
Shagon Tsabtace bushe
Shagon Tsabtace bushe
Wankin Wanki (Wanki)
Wankin Wanki (Wanki)
X

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Nuni Cikakkun bayanai

Tabbatar da inganci

Abubuwan da aka haɗa da wutar lantarki duk shahararrun samfuran ne. Mai inverter an keɓance shi ta hanyar Mitsubishi.Abubuwan da aka yi amfani da su sune Swiss SKF, mai watsewar kewayawa, mai lamba, da relay duk alamar Schneider na Faransa.Duk wayoyi, sauran abubuwan da aka gyara, da sauransu su ne samfuran shigo da su.

Babban - inganci

Yin amfani da ƙirar bakunan ruwa guda 2, babban bawul ɗin magudanar ruwa, da sauransu, haɓaka inganci da rage farashi.

Mitsubishi Inverter

Allolin kwamfuta, inverters, da manyan injina sun ɗauki haɗin sadarwa 485.Ingancin sadarwa yana da sauri kuma ya fi karko.

Tsarin Wanke Jagora Mai Hankali

Tsarin jagorar wanki mai hankali, allon taɓawa mai cikakken launi inch 10, aiki mai sauƙi da sauƙi, ƙara kayan wanka ta atomatik, da dannawa ɗaya don kammala aikin wanki cikin sauƙi.

Na'urar sarrafa Drum ta Ciki ta Musamman

Drum na ciki da murfin waje ana yin su ne ta moudles da na'uran sarrafa drum na ciki na Italiyanci.Fasahar da ba ta da walƙiya ta sa ganguna na ciki ya fi ƙarfin ƙarfi kuma ingancin ya fi kwanciyar hankali a cikin samar da taro.

Zane na Diamond Mesh & 304 Bakin Karfe

An tsara ragar drum na ciki tare da diamita na 3mm, inganta ingantaccen adadin tufafi, kuma kada ku rataya zik din, maɓalli, da dai sauransu, kuma wanke ya fi aminci.

Drum na ciki, murfin waje da duk sassan da ke hulɗa da ruwa ana amfani da su a cikin bakin karfe 304 don tabbatar da cewa na'urar wanki ba ta taɓa yin tsatsa ba, kuma ba zai haifar da ingancin wankewa da haɗari ba saboda tsatsa.

Zane-zanen Girgizawa Tsari

Mai cire kayan wanki na KingStar na iya aiki a kowane bene ba tare da yin tushe ba.Tsararren tsarin shayar da girgizar bazara, na'urar damfara alamar Jamus, girgiza mai ƙarancin ƙarfi.

Tsarin Rarraba Detergent Na atomatik

Za a iya zaɓi tsarin rarraba wanki ta atomatik na zaɓi don kofuna 5-9, wanda zai iya buɗe siginar siginar kowane na'urar rarraba alama don cimma daidaitaccen sabulun wanka, rage sharar gida, adana ta wucin gadi, da samun ingantaccen ingancin wanki.

Babban Drive -swiss Skf Sau Uku Bearings

Babban watsawa yana amfani da ƙirar ƙirar 3, wanda yake da ƙarfi sosai, wanda zai iya tabbatar da kulawar shekaru 10 kyauta.

An tsara sarrafa ƙofa don maƙallan ƙofa na lantarki.Tsarin kwamfuta ne ke sarrafa shi.Yana iya buɗe kofa don ɗaukar tufafi don guje wa haɗari bayan an dakatar da shi gaba ɗaya.

Babban motar da aka keɓance shi ne ta hanyar kamfani da aka jera a cikin gida.Matsakaicin gudun shine 980 rpm, aikin wankewa da aikin hakar yana da kyau, babban haɓakar haɓakawa, rage lokacin bushewa bayan wankewa, yadda ya kamata ya ceci amfani da makamashi.

Sigar Fasaha

Samfura

SHS--2018

Farashin SHS-2025

Voltage (V)

380

380

iya aiki (kg)

6 zuwa 18

8 zuwa 25

Girman Drum (L)

180

250

Gudun Wanke/Hantsar (rpm)

15 zuwa 980

15 zuwa 980

Ƙarfin Mota (kw)

2.2

3

Wutar Lantarki (kw)

18

18

Amo(db)

≤70

≤70

G Factor (G)

400

400

Kofin wanka

9

9

Matsin lamba (MPa)

0.2 zuwa 0.4

0.2 zuwa 0.4

Matsin Ruwa (Mpa)

0.2 zuwa 0.4

0.2 zuwa 0.4

Bututu Mai Shiga Ruwa (mm)

27.5

27.5

Bututu mai zafi (mm)

27.5

27.5

Bututun Ruwa (mm)

72

72

Diamita Drum na ciki da zurfin (mm)

750×410

750×566

Girma (mm)

950×905×1465

1055×1055×1465

Nauyi (kg)

426

463


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana